Hộp đấu nối sợi quang OM3/OM4, 24 khớp nối SC đôi, dạng trượt, 1U

📌📌📌 Hộp đấu nối sợi quang OM3/OM4, 24 khớp nối SC đôi, dạng trượt, 1U - COMMSCOPE Fiber Optic Rack Mount Patch Enclosure, 1U, Duplex SC, 48-Fiber, OM3/OM4
⏩⏩⏩Citigo Power Việt Nam: Nhà phân phối thiết bị mạng- viễn thông hàng đầu tại Việt Nam
⭐ Mã SP: 4-1206343-2
⭐ Hộp đấu nối sợi quang loại gắn Rack của COMMSCOPE bảo vệ an toàn cho đường cáp trục chính (backbone) loại bọc giáp và không bọc giáp tại điểm đấu nối, được thiết kế cho rack chuẩn 19” cao 1U.
⭐ Tích hợp sẵn khớp nối SC giúp người dùng dễ dàng chọn lựa loại cáp quang phù hợp multimode hay singlemode, không bị nhầm lẫn. Với thiết kế dạng nắp trượt giúp dễ thao tác hơn khi thi công. Bao gồm những vòng quản lý cáp thiết kế theo chuẩn công nghiệp. Vấn đề bảo mật an toàn cũng được thiết kế với khóa cho nắp mặt trước của hộp (tùy chọn).
⭐ Hộp đấu nối sợi quang hỗ trợ lên đến 24 khớp nối đôi SC với chiều cao 1U rack (1.75”). Hộp đấu nối được sơn tĩnh điện màu đen và được thiết kế đặc biệt và rộng ở lối cáp vào giúp cố định chặt những loại cáp có đường kính lớn hay số lượng cáp nhiều.
⭐ Xem chi tiết tại: https://citigopower.vn/215/hop-dau-noi-soi-quang-om3-om4-24-khop-noi-sc-doi-dang-truot-1u.htm
------------------------------------------------------------
Citigo Power Việt Nam cung cấp phân phối Các sản phẩm thiết bị mạng – viễn thông cho các hãng nổi tiếng trên thế giới, sản phẩm chính hãng chất lượng cao
💘Mọi thông tin vui lòng liên hệ để được hỗ trợ và tư vấn miễn phí!
📞Hotline: 0389425979 - 0392838222
📞Điện thoại: 024. 36 463 713 | Fax: 024. 36 463 713
✉Email: [email protected]
🔎Website: www.citigopower.vn
🏡 Địa chỉ: Số 23, LK6C-C17, KĐT Mỗ Lao, phường Mộ Lao, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội, Việt Nam
🏡 VPGD: Số 15 dãy 16B3, Làng Việt Kiều Châu Âu, KĐT Mỗ Lao, P.Mộ Lao, Q.Hà Đông, TP.Hà Nội
#COMMSCOPE, #hộp_đấu_ nối, #hộp_đấu_nối_sợi_quang
#hop_dau_noi, #hop_dau_noi_soi_quang
#CitigoPowerVietnam

QRCode
Đăng bởi CÔNG TY CỔ PHẦN CITIGO POWER VIỆT NAM
Chia sẻ bài viết: 

Thông tin kèm theo khác
Giá
Liên hệ để nhận giá tốt
Điện thoại
024. 36 463 713
Di động
0389.425.979
Địa chỉ
Số 15 dãy 16B3, Làng Việt Kiều Châu Âu, KĐT Mỗ Lao, P.Mộ Lao, Q.Hà Đông, TP.Hà Nội
Tắt Quảng Cáo [X]
Thiết kế website đẹp, đẳng cấp chuyên nghiệp
Nhà phân phối thiết bị mạng viễn thông hàng đầu Việt nam
Chuyên cung cấp rượu ngoại nhập khẩu chính hãng, giá tốt, giao hàng nhanh - RuouNhapKhau24h.com
e-Việt E-learning: Giáo dục thời đại số - eviet.khoatri.com
NỘI SOI DẠ DÀY - ĐẠI TRÀNG - Bệnh viện Thu Cúc
CƠ HỘI TRÚNG 01 XE MER GLC200
Thiết kế website đẹp theo yêu cầu
Citigo Power Việt Nam chuyên phân phối các loại Tủ Rack, tủ mạng, phụ kiện Rack APC với nhiều mẫu mã đẹp, đa dạng chủng loại
Túi siêu thị cao cấp dạng Die cut handle bags được in màuThiết kế web uy tín  Trung tâm gia sư sư pham - Trung tâm gia sư uy tín chất lượng số 1 ở hà nộiCông ty thiết kế website uy tín  Thiết kế websiteThiết kế website  Màng PE khổ lớn và màng quấn palletThiết bị lưu điện APC Màng PE khổ lớn và màng quấn palletBack UPS - Bộ lưu điện APC Màng PE khổ lớn và màng quấn palletSmart UPS - Bộ lưu điện APC Màng PE khổ lớn và màng quấn palletThanh phân phối nguồn PDU Màng PE khổ lớn và màng quấn palletHệ thống cáp đôi xoắn Thiết kế website chuyên nghiệp, thiết kế website đẹpThiết kế website chuyên nghiệp  Nhà cung cấp ống gió, cửa gió, van gió chuyên nghiệpNhà cung cấp ống gió, cửa gió, van gió chuyên nghiệp  Thiết kế website chuyên nghiệp, theo yêu cầuThiết kế website đẹp chuyên nghiệp theo yêu cầu  Thiết kế website chuyên nghiệp, theo yêu cầue-Việt E-learning: Giáo dục thời đại số  Thiết kế website chuyên nghiệp, theo yêu cầuThiết kế website, Thiết kế website chuyên nghiệp, theo yêu cầuRượu nhập khẩu chính hãng, Thiết kế website chuyên nghiệp, theo yêu cầuThiết kế web công ty, Thiết kế website chuyên nghiệp, theo yêu cầuThiết kế website xe ô tô, Thiết kế website chuyên nghiệp, theo yêu cầuThiết kế website showroom ô tô, Thiết kế website chuyên nghiệp, theo yêu cầuThiết kế web bất động sản, Thiết kế website chuyên nghiệp, theo yêu cầuThiết kế website nhà đất, Tấm ốp cao cấpTấm ốp cao cấp, Phào chỉ thông minhPhào chỉ thông minh, Phào chỉ mớiPhào chỉ mới, Tấm ốp hèm khóaTấm ốp hèm khóa, Ống gió tròn xoắnỐng gió tròn xoắn, Ống gió vuôngỐng gió vuông, Van gióVan gió, Cửa gióCửa gió, Nhà cung cấp ống gió uy tínNhà cung cấp ống gió uy tín